เมื่อ 22 พ.ย.66 เวลา 14.00 น. ข้าราชการตำรวจ/พนักงานราชการ ได้ร่วมกันทำกิจกรรม 5 ส. โดยการร่วมกันกวาดเศษใบไม้บริเวณถนนทางเข้า บก.กฝ.ฯ พร้อมเก็บขยะสองข้างทาง ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1131902_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1131903_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/182758_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/182759_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/182762_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/182766_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/182771_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/182774_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/182776_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/182779_0-1024x768.jpg)
เมื่อ 22 พ.ย.66 เวลา 14.00 น. ข้าราชการตำรวจ/พนักงานราชการ ได้ร่วมกันทำกิจกรรม 5 ส. โดยการร่วมกันกวาดเศษใบไม้บริเวณถนนทางเข้า บก.กฝ.ฯ พร้อมเก็บขยะสองข้างทาง ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย