เมื่อวันที่ 8 พ.ย.66 เวลา 14.00 น. ข้าราชการตำรวจและพนักงานราชการ ได้ร่วมกันพัฒนาตามกิจกรรม 5 ส. ประจำสัปดาห์ โดยได้ร่วมกันเก็บกวาดขยะและรดน้ำต้นไม้รวมถึงกำจัดวัชพืชที่ขึ้นบริเวณโดยรอบอาคารกองบังคับการฝึกพิเศษ
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__38846470_0-1024x461.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__38846472_0-1024x461.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__38846473_0-1024x576.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__38846474_0-1024x576.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__38846475_0-1024x576.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__38846476_0-1024x576.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__38846477_0-1024x576.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__38846478_0-1024x576.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__38846479_0-1024x576.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__38846480_0-1024x576.jpg)
เมื่อวันที่ 8 พ.ย.66 เวลา 14.00 น. ข้าราชการตำรวจและพนักงานราชการ ได้ร่วมกันพัฒนาตามกิจกรรม 5 ส. ประจำสัปดาห์ โดยได้ร่วมกันเก็บกวาดขยะและรดน้ำต้นไม้รวมถึงกำจัดวัชพืชที่ขึ้นบริเวณโดยรอบอาคารกองบังคับการฝึกพิเศษ