วันที่ 5 ธ.ค. 2566 เวลา 07.00 น. พล.ต.ต.ธนพล โอบอ้อม ผบก.กฝ.บช.ตชด. มอบหมายให้ พ.ต.ต.ประยูร บุญที สว.ฝอ.บก.กฝ.บช.ตชด. และข้าราชการตำรวจ ฝอ.บก.กฝ.บช.ตชด. เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศลและวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศรมหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตรวันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธ.ค. 2566 ณ บริเวณหน้าเทศบาลเมืองชะอำ ต.ชะอำ อ.ชะอำ จ.เพชรบุรี โดยมีนายกองโท สมศักดิ์ แย้มพันธุ์นุ้ย นายอำเภอชะอำ เป็นประธานในพิธี
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/199649_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/199596_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/199656_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/199655_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/199654_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/199653_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/199652_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/199650_0-1024x768.jpg)
![](http://bpptrain.go.th/wp-content/uploads/2023/12/199651_0-1024x768.jpg)